LỊCH KIỂM TRA THÁNG 12/2019

  26/11/2019
PT 128
Sunday, December 01, 2019
Nguyễn Thành Hãn - 8:00 AM
 
COM 10
Wednesday, December 04, 2019
Nguyễn Thành Hãn - 3:30 PM
 
PT Intensive 42
Friday, December 06, 2019
Trưng Nữ Vương - 5:45 PM
 
Pre IELTS 133
Thursday, December 12, 2019
Nguyễn Thành Hãn - 5:45 PM
 
PT 130
Sunday, December 15, 2019
Nguyễn Thành Hãn - 8:00 AM
 
IELTS 145 (Progress test)
Monday, December 16, 2019
Nguyễn Thành Hãn - 5:45 PM

Pronunciation 14
Thursday, December 19, 2019
Nguyễn Thành Hãn - 7:30 PM

Pronunciation 13
Saturday, December 21, 2019
Nguyễn Thành Hãn - 7:30 PM

PT 131
Wednesday, December 25, 2019
Trưng Nữ Vương - 5:45 PM

Pronunciation 11
Saturday, December 28, 2019
Nguyễn Thành Hãn - 5:45 PM

Bình luận
Tin tức mới

Dịch vụ tại STAIRWAY

Từ Khóa Tìm Kiếm

Fanpage

Bạn cần - STAIRWAY có !

  • Cơ sở 1: 52/16 Nguyễn Thành Hãn, Quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
  • Cơ sở 2: 552/10 Trưng Nữ Vương, Quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
  • Liên hệ: 037 719 8484
  • Email: tuvan@stairway.edu.vn

Nhận tin từ STAIRWAY

Chỉ 2 giây đăng ký - Không tốn công tìm kiếm ! Những thông tin mới nhất, hấp dẫn nhất từ STAIRWAY sẽ "bay thẳng" đến email của bạn trong tíc tắc!